ਯੂਪੀ ਚ ਮਾਰੇ ਗਏ ਪੱਤਰਕਾਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਲਾਏ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦੋਸ਼

Uncategorized

ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਯੂਪੀ ਦੀ ਜਦੋਂ ਯੂਪੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਸਿੱਖ ਕਿਸਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੱਡੀ ਥੱਲੇ ਦੇ ਕੇ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਉੱਥੋਂ ਦੇ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਕੈਬਨਿਟ ਮੰਤਰੀ ਅਜੇ ਮਿਸ਼ਰਾ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਅਸੀਸ ਮਿਸ਼ਰਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਉਪਰ ਗੱਡੀ ਚੜ੍ਹਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਚਾਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਉਥੇ ਅਨੇਕਾ ਗਵਾਹ ਜਿਹੜੇ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਇਸ਼ ਵਿੱਚ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਪੱਤਰਕਾਰ ਦੀ ਵੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਹੁਣ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ

ਜਿਹੜੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਨੇ ਰਾਮਣ ਕਸਬ ਇਸ ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਮਾ ਰੇ ਗਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਹਨ ਜਿਹੜਾ ਮੀਡੀਆ ਹੈਗਾ ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਸਵਾਲ ਇੱਦਾਂ ਦੇ ਪੁੱਛਦੇ ਨੇ ਘੁਮਾ ਕੇ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਹਾਂ ਵੀ ਕਹਿਨੇ ਆਂ ਉਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਭਰਾ ਸਾਡੇ ਪੁੱਤ ਦੀ ਮੌ ਤ ਦੇ ਕਿਸਾਨ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਨਹੀਂ ਜਿਹੜਾ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਦੁੱਖ ਨਹੀਂ ਮਨਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਇਹ ਪੱਤਰਕਾਰ ਵੀ ਮਾ ਰਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਤੇ ਹੁਣ ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਪੂਰਾ ਜ਼ੋਰ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਕਿ ਇਹ ਸਾਬਤ ਕਰ ਦਈਏ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਪੱਤਰਕਾਰ ਮਾ ਰਿਆ ਹੈ ਉਹ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਮ ਰਿਆ ਹੈ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਆਗੂ ਜਿਹੜੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈਗੇ ਪਰਵਾਹ ਰਹੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕਹਿ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ

ਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੁੱਤ ਦਾ ਕਾ ਤ ਲ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਆਗੂ ਅਜੇ ਮਿਸ਼ਰਾ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਮਿਸ਼ਰਾ ਹੈ ਤੇ ਸਾਡੇ ਤੇ ਦਬਾਅ ਬਹੁਤ ਪਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਹੜੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਲੋਕਲ ਸੈੱਲਾਂ ਲੋਕਲ ਆਗੂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸਾਡੇ ਉਪਰ ਦਬਾਅ ਪਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.