ਯੂ ਪੀ ਜਾਂਦੇ ਚੰਨੀ ਦਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਘੇਰਆ ਕਾਫਲਾ

Uncategorized

ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਬਣਨ ਮਗਰੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਸੁਭਾਅ ਕਰਕੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਜਿਹੀ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਸਾਦ ਮੌਕੇ ਦੇ ਜੋ ਕਰਕੇ ਉਹ ਦੇਖ ਕੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਤਾੜੀਆਂ ਮਾਰਨ ਲੱਗ ਪਏ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਪਹਿਲੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੰਨੀ ਸਾਦਗੀ ਅਤੇ ਨਿਮਰਤਾ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਮੰਤਰੀ ਸਾਡੇ ਤੇ ਰਾਜ ਹੀ ਕਰਦੇ ਆਏ ਹਨ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਿਖਾਈ ਉਮੀਦਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਪਿੰਡ ਦਾ ਸਰਪੰਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਉਹ ਵੀ ਹਉਮੈ ਵਿੱਚ ਰਜਨੀ ਨੇ ਐਸਾ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਮਿਸਾਲ ਪੈਦਾ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਹਉਮੈ ਤੋਂ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਇਆ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰਕੇ ਜਦੋਂ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਵਾਪਸ ਆ ਰਹੇ ਸਨ

ਤਾਂ ਚੌਕ ਤੇ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਸ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੂੰ ਖਡ਼੍ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਉਮਰ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ ਵੱਡਾ ਹੋਣ ਦੀ ਕਾਰ ਅੱਗੇ ਚਲੀਆਂ ਗਈਆਂ ਪਰ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕੀ ਆਇਆ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਨੂੰ ਤੋੜਦੇ ਹੋਏ ਉਹ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪੁਲਸ ਵਾਲੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਰੀ ਗੱਡੀ ਦਾ ਚਲਾਣ ਕੱਟ ਦਿੱਤਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.