ਘਰੋਂ ਸਕੂਲ ਲਈ ਗਈ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਮੌ ਤ ਦੀ ਖਬਰ

Uncategorized

ਮਾਪੇ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਹੀ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਐਕਟਿਵਾ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹੋ ਐਕਟਿਵਾ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਵੇਗੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੀ ਪੰਦਰਾਂ ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਅਰਪਣ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਆਪਣੀ ਐਕਟਿਵਾ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਟਿਊਸ਼ਨ ਤੋਂ ਸਕੂਲ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਸੀ

ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਦੀ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਦੌਰਾਨ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਟਰੈਕਟਰ ਵਾਲੇ ਦੀ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਚੀ ਮਗਰੋਂ ਹੀ ਘਬਰਾਈ ਹੋਈ ਤੇ ਕਾਲੀ ਵਿਚਾਰੀ ਸੀ ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਫਿਸਲ ਗਈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਸਿਰ ਸੜਕ ਤੇ ਜਾ ਵੱਜਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਆਇਆ ਪਰ ਉੱਥੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਕੀ ਕਹਿਨਾ ਟਰੈਕਟਰ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਸੁਣਦਿਆਂ ਤਾਂ ਉਥੇ ਦੱਸਿਅਾ

ਕਿ ਮੈ ਮੰਡੀ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉੱਥੇ ਭੀੜ ਬਹੁਤ ਇਕੱਠੀ ਹੋਈ ਸੀ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਚੁੱਕਿਆ ਦਬਾਦਬਾ ਕਾਰ ਚ ਪਾਏ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਾਂ ਹੈਗੇ ਸੀਗੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਦਹਿਸ਼ਤ ਦੇ ਜੌਹਲ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਆਏ ਤਾਂ ਉਥੇ ਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਲੈ ਜਾਓ ਤੇ ਹੁਣ ਇੱਥੇ ਉਸ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਕਹਿ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿ ਡੈੱਡ ਹੈ ਤਾਂ ਪੰਜ ਦਸ ਮਿੰਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.