ਗ਼ਰੀਬ ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਦੇ ਘਰ ਨੂੰ ਲੱਗੀ ਅੱਗ

Uncategorized

ਸ੍ਰੀ ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ ਗੋਨਿਆਣਾ ਰੋਡ ਤੇ ਗੁਰਦੇਵ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗ਼ਰੀਬ ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਦੇ ਘਰ ਵਿਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਗੰਗਾਨਗਰ ਵਿਖੇ ਨਰਮਾ ਚੁਗਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਲਈ ਗਈ ਹੋਈ ਸੀ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਸੜ ਕੇ ਸੁਆਹ ਹੋ ਗਿਆ ਉਥੇ ਹੀ ਮਕਾਨ ਦੀ ਛੱਤ ਵੀ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗੀ ਦਰਅਸਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿਚ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਮਕਾਨ ਦੀ ਛੱਤ ਵੀ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਕਾਰਨ ਠੇਕੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਅੱਗ ਦੇ ਨਾਲ ਸੜ ਕੇ ਸੁਆਹ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਭਰੇ ਮਨ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਮਕਾਨ ਮਾਲਕ ਔਰਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮਕਾਰ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਚਲਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਨਰਮਾ ਚੁਗਣ ਲਈ ਗੰਗਾਨਗਰ ਆਏ ਹੋਏ ਸਨ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸਨੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ

ਉਹ ਵੀ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸੁਆਹ ਹੋ ਗਿਆ ਉਸ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮਕਾਨ ਬਣਾ ਕੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਮੈਂ ਤਾਂ ਪੀੜਤ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਗੰਗਾਨਗਰ ਨਰਮਾ ਚੁਗਣ ਗਏ ਸੀ ਸਾਨੂੰ ਮਰਦੇ ਨੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਦੱਸਿਆ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿਚ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਫੇਰ ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਆਏ ਸਾਨੂੰ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਕਾਨ ਚ ਅੱਗ ਲੱਗੀ ਤੇ ਛੱਤ ਡਿੱਗੀ ਦਿਖੀ ਜਿਹੜਾ ਮੈਂ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਸਾਮਾਨ ਬਣਾਇਆ ਸੀ ਉਹ ਸਾਰਾ ਮੱਚਿਆ ਮਿਲਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.