ਧੀ ਨੇ ਹੀ ਪਿਉ ਨਾਲ ਕਰਤੀ ਮਾਡ਼ੀ ਹੁਣ ਬੈਠਾ ਹੈ ਮਰਨ ਵਰਤ ਤੇ

Uncategorized

ਉਂਜ ਤਾਂ ਸਾਰੇ ਧੀਆਂ ਬਾਰੇ ਵੱਡੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਉਹ ਧੀਆਂ ਹੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜੋ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਔਖੇ ਸਮੇਂ ਸਾਂਭਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਅਜੋਕੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਇਦ ਉਹ ਧੀਆਂ ਵੀ ਹੁਣ ਘਾਟੀ ਨੇ ਜੋ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਕਸਬਾ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪ੍ਰਲਾਦ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਧੋਖੇਬਾਜ਼ੀ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਜੀਵਨ ਸਿੰਘ ਚੌਕ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਮਰਨ ਵਰਤ ਰੱਖ ਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ

ਕਿ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਮੋਹਤਬਰ ਆਗੂਆਂ ਤੇ ਐੱਸਡੀਐਮ ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਮਰਨ ਵਰਤ ਤੁੜਵਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਬੀਤ ਜਾਣ ਤੇ ਵੀ ਕੋਈ ਇਨਸਾਫ਼ ਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੋਏ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਧਰਨੇ ਤੇ ਬੈਠਣਾ ਪਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਧੀ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਧੀ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਸਾਰੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਵੇਚ ਕੇ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਹੜੱਪ ਲਿਆ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੇ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੂੰ ਵੀ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਲਗਾਈ ਹੈ ਤੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਨਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਇਹ ਮਰਨ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਟੁੱਟੇਗਾ ਤਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਮੈਂ ਮਰਨ ਵਰਤ ਤੇ ਬੈਠੇ ਤੇ ਮੈਨੂੰ ਐੱਸਡੀਐੱਮ ਸਾਹਮਣੇ ਉਠਾਇਆ ਸੀ ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਹੋ ਗਏ ਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਮੈਂ ਅੱਕ ਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਮਰਨ ਵਰਤ ਤੇ ਬੈਠਿਆ ਹਾਂ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.