ਲਖੀਮਪੁਰ ਘਟਨਾ ਦੀ ਖੌਫਨਾਕ ਵੀਡੀਓ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਕਿਸਾਨਾ ਨੂੰ ਥਾਰ ਗੱਡੀ ਨੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਮਾਰੀ ਟੱਕਰ

Uncategorized

ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ ਚ ਨਵੇਂ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਮੋਡ਼ ਆਉਂਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਇਕ ਪਾਸੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਅਤੇ ਅਜੇ ਟੈਨੀ ਕਿਸਾਨਾ ਤੇ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਜੇ ਟੈਨੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਤੋਂ ਪਰਦਾ ਚੁੱਕ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਸਲ ਵਿਚ ਇਹ ਵੀਡਿਓ ਕਿਸਾਨਾਂ ਉੱਪਰ ਥਾਰ ਗੱਡੀ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੀ ਹੈ

ਸੱਚ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਕਿ ਕਿਸਾਨ ਜਦੋਂ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਤੁਰੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਤਾਂ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਆਈ ਥਾਰ ਗੱਡੀ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਦਰੜਦਿਆਂ ਅੱਗੇ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਥਾਰ ਗੱਡੀ ਦੇ ਪਿੱਛੋਂ ਇਕ ਗੱਡੀ ਹੋਰ ਵੀ ਨੰਗੀ ਜਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਕਿਸਾਨ ਨੂੰ ਕੁਚਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕੀਤੀ ਪਰ ਥੱਲੇ ਡਿੱਗਿਆ ਕਿਸਾਨ ਸਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਫਿਹਾਲ ਬੀਡੀਓ ਕਈ ਰਾਜ਼ ਖੋਲ੍ਹ ਰਹੀ ਹੈ

ਤਾਂ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੀ ਬੋਲਣਗੇ ਵੀ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸਾਫ਼ ਕੀ ਨਾ ਹੀ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਸੀ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੋਂ ਟੱਕਰ ਮਾਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚਾਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸਾਫ ਸਾਫ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ

ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਿਸਾਨ ਤੁਰੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਪਿੱਛੋਂ ਦੀ ਕਤਾਰ ਗੱਡੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਗੱਡੀ ਹੋਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਨੂੰ ਕੁੱਟਿਆ ਨਾ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਉਹ ਸਿਰਫ਼ ਵਾਪਸ ਤੁਰੇ ਆ ਰਹੇ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.