ਸੱਸ ਨੇ ਪੈਂਤੀ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੇ ਸੋਨੇ ਦੇ ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਜਵਾਈ ਨੂੰ ਲਾਇਆ ਜ਼ਹਿਰ ਦਾ ਟੀਕਾ ਧੀ ਕੀਤੀ ਰੰਡੀ

Uncategorized

ਤਾਂ ਉਥੇ ਸੁਨੀਲ ਮੱਲਣ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਇਕ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਕੇਸ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੀ ਉੱਪਰ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤੇ ਪਿਛਲੇ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਉਹ ਆਪਣੀ ਜਮਾਨਤ ਭਾਲਦੇ ਸਨ ਜਿਸ ਜ਼ਮਾਨਤ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸੁਨੀਲ ਮੱਲ੍ਹਣ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਲਵੀ ਵਾਲਾ ਕੇਸ ਲੁਧਿਆਣੇ ਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਤੀਕ ਲੱਖ ਰੁਪਿਆ ਖ਼ਰਚਿਆ ਤਾਂ ਲਾਸਟ ਟੈਮ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਟਿਕਟ ਲੈ ਕੇ ਦੇਣੀ ਸੀ

ਤਾਂ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਮੰਮੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਸੋਨਾ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਆਪਣਾ ਸੋਨਾ ਇੱਥੇ ਘਰ ਵਿਚ ਜੋ ਵੀ ਸੋਨਾ ਸੀ ਉਹ ਲੱਭਣ ਲੱਗ ਪਏ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨੂੰਹ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਨੂੰਹ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਛੱਡ ਆਈਆਂ ਕਦੇ ਤੂੰ ਉੱਥੇ ਕਿਉਂ ਛੱਡ ਕੇ ਆਈ ਹਾਂ ਤਾਂ ਘਰਦਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਵੀ ਚੱਲ ਤੋਂ ਸੋਨਾ ਲਿਆ ਵੇਚ ਕੇ ਟਿਕਟ ਲਈਏ ਤੇ ਟਿਕਟ ਦੋ ਲੱਖ ਦੀ ਆਉਣੀ ਹਾਂ ਤੇ ਮੁੰਡਾ ਸਵਾ ਮਹੀਨਾ ਦੇ ਘਰ ਰਿਹਾ ਪਰ ਉਹ ਰੋਜ਼ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹਾਨਾ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ

ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ੋਰ ਲਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਸੋਨਾ ਮੰਗਿਆ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਆਪਣੇ ਡੈਡੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦਾ ਕਿ ਅੱਜ ਮੈਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰ ਆ ਜਾਣਾ ਤੇਰਾ ਆਪਣਾ ਘਰ ਤੋਂ ਕਦੋਂ ਮਰਜ਼ੀ ਐ ਪਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਚਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਅਸੀਂ ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਤੂੰ ਸਾਡਾ ਬੱਚਾ ਹੀ ਹਾਂ ਤੇ ਸਾਰਾ ਸੋਨਾ ਕੁੜੀ ਲੈ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾਰ ਦੇਵਾਂਗਾ

ਤੇ ਉੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਰ ਪਰਚਾ ਦਰਜ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪੈਸੇ ਖਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਤਿੱਨ ਸੌ ਛੇ ਦਾ ਪਰਚਾ ਦਰਜ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਹੀਓਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਕਹਿੰਦਾ ਇਹ ਮੈਨੂੰ ਧੱਕਾ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਮਾ ਰ ਦੇਵਾਂਗਾ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਕਲੀਅਰ ਕਰਦਾ

ਕਿ ਇਹ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਧੱਕਾ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਫੋਨ ਆ ਗਿਆ ਕਹਿੰਦੇ ਬਈ ਲਵੀ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ ਹੱਬੋਵਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਾਗੇ ਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਜਾ ਕੇ ਉਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਡੈੱਡ ਬੌਡੀ ਨੂੰ ਚੱਕ ਰਹੇ ਸੀ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟਾਈਮ ਖ਼ਰਾਬ ਕੀਤਾ ਗਲੋਬਲ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਕੇ ਗਏ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਫਿਰ ਕਹਿੰਦੇ ਤੁਸੀਂ ਡੀ ਐਮ ਸੀ ਲੈ ਕੇ ਜਾਓ

Leave a Reply

Your email address will not be published.