ਹਰਚਰਨ ਕੇਸ ਚ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ

Uncategorized

ਹਰਚਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਜ਼ਾ ਆਡਿਟ ਕੀ ਹੈ ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਅਸੀਂ ਨੇ ਹੋਣਾ ਸੋਢੀ ਧਾਰੀਵਾਲ ਜੋ ਕਿ ਹਰਚਰਨ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਾਫੀ ਕਰੀਬੀ ਨੇ ਉਸਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਉਹ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਦੇ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੀ ਹੈ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਤਾਜ਼ਾ ਹਾਲਾਤ ਜਾਣਨ ਦੇ ਲਈ ਅਸੀਂ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਤੋਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਸੋਢੀ ਧਾਰੀਵਾਲ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ

ਤੇ ਸੋਢੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੀ ਇੱਕ ਘੰਟਾ ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਹੋਈ ਅਤੇ ਜੇ ਐਸਐਚਓ ਜਾਂ ਪੁਲੀਸ ਅਫ਼ਸਰ ਕੋਲ ਜਾਂਦੇ ਨੇਤਾ ਉਹ ਆਖ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰੰਟ ਲੱਗ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹਦਾ ਬਾਰੇ ਆਪਾਂ ਸਾਰੇ ਨੂੰ ਹੀ ਪਤਾ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾ ਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕਰੰਟ ਲਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਸੋਟੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਪੁਲੀਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕ੍ਰਾਈਮ ਰਾਜ ਕੋਲ ਕੇਸ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਹੜਾ ਉਸ ਦਾ ਅਫ਼ਸਰ ਸੀ

ਆ ਉਹ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਮਾਤਾ ਜਿਹੜੀਆ ਹਰਚਰਨ ਦੀ ਉਹ ਰੋਂਦੀ ਕੁਰਲਾਉਂਦੀ ਆ ਤੇ ਜਿਹੜੀ ਉਸ ਦੀ ਭੈਣ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀਹ ਸਾਲ ਹੋ ਗਏ ਮੰਜੇ ਤੇ ਬੈਠੀ ਨੂੰ ਇਸ਼ ਨੂੰ ਇਸ਼ ਦਾ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਸੱਤ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਨਿਗ੍ਹਾ ਚਲੀ ਗਈ ਤੇ ਸਿਰ ਵਿਚ ਕੋਈ ਪਾਣੀ ਪੈਂਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦਾ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਿਆ ਸੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਉਹ ਅਠਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਉਹੀ ਸੀ ਤੇ ਹੋਣਾ ਮਾਤਾ ਵੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਉਹ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭੈਣ ਨੂੰ ਸਾਂਭੇਗੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.