ਸਵੇਰੇ ਸਵੇਰੇ ਦੁੱਧ ਪਾਉਣ ਆਏ ਦੂਜੇ ਨੇ ਦੇਖੋ ਦੇਖਿਆ ਅਜਿਹਾ ਸੀਨ

Uncategorized

ਇਲਾਕੇ ਚ ਘਰਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛ ਪੜਤਾਲ ਕਰਨ ਹੀ ਕਰਨੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਕਾਰਾਂ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਡੇ ਅਫ਼ਸਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਆਉਣਾ ਪਿਆ ਇਸ ਇਲਾਕੇ ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਦੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲਾਗ ਡਾਟ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਉਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕਰਿੰਦਾ ਅਜਿਹਾ ਘਟੀਆ ਕਾਰਾ ਕਿਉਂ ਕਰ ਗਿਆ ਇਸ ਉੱਤਰੀ ਸ਼ਹਿਰ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਸੰਤ ਵਿਹਾਰ ਇਲਾਕੇ ਦਾ ਤਕਰੀਬਨ ਪੈਂਹਠ ਸੱਤਰ ਸਾਲ ਉਮਰ ਦੀ ਬਲਬੀਰ ਕੌਰ ਨਾਂ ਦੀ ਇਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਨੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇਸ ਕਰਕੇ ਇਕੱਲਿਆਂ ਹੀ ਰਹਿ ਗਏ

ਇਸ ਦੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਫੌਜੀ ਪਤੀ ਦੀ ਕੁਝ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌ ਤ ਹੋਈ ਸੀ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਇਸ ਮਾਤਾ ਦਾ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਦੋਧੀ ਦੁੱਧ ਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੜਕਾਇਆ ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਖੜਕਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾ ਦੋਧੀ ਨੇ ਗਵਾਂਢੀਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਅੰਦਰ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਅੰਦਰ ਦਾ ਸੀਨ ਵੇਖ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਤਾਂ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਜਦੋਂ ਸਵੇਰੇ ਦੋਧੀ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਮਾਰੀਆਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅੰਦਰੋਂ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਾ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਫਿਰ ਸਾਨੂੰ ਆ ਕੇ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਂ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਰਹੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਲਓ ਕਿਤੇ ਅਟੈਕ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਗਿਆ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਤੇ ਇਹ ਇਕੱਲੀ ਹੀ ਰਹਿ ਰਹੀ ਇਹਨਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਰਹਿੰਦਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.