ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਤੋਂ ਆਈ ਮਾੜੀ ਖ਼ਬਰ ਅਫਸ਼ਾਨਾ ਖਾਨ ਨੂੰ ਆਇਆ ਅਟੈਕ

Uncategorized

ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖਾਸਾ ਨਾਮ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੈਨਿਕ ਅਟੈਕ ਜਿਹਾ ਬਿੱਗ ਬਾਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਸੀ ਟੀਜ਼ਰ ਵੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਸੀ ਪਰ ਇਕ ਕਮੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਐਂਟਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪੈਨਿਕ ਅਟੈਕ ਆਇਆ

ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਅਜੋਕੀ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਖਾਸਾ ਨਾਮ ਕਮਾ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਖਾਸਾ ਨਾਮ ਕਮਾ ਬਿਜਾਈ ਨਿਊ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਅਟੈਕ ਆਇਆ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਕੁਨਾਂ ਦੇ ਜਿਹੜੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਅਰਦਾਸਾਂ ਵੀ ਕਰਦੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਅਫਸਾਨਾ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਇਸ ਹਸਤੀ ਐਸ ਨੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਦੇ ਜੋ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਇੱਕ ਚਮਕਾ ਲਿਆ

ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੁਣ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਸਨਾ ਖਾਨ ਚ ਉਹ ਬਿਮਾਰ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਪੈਨਿਕ ਅਟੈਕ ਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦਾ ਘਰ ਜਿਹੜਾ ਹੋ ਛੱਡਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸਨਾ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਸੋਚ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ਗਈ ਸੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.