ਅੱਧਾ ਘੰਟਾ ਲੇਟ ਨੂੰ ਕੋਈ ਲੇਟ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੀ ਡਾਕਟਰ ਸਾਹਿਬਾ

Uncategorized

ਕੀਰਤਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕ ਸਵਾਸਥ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਜੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਡੇਢ ਸੌ ਦੇ ਕਰੀਬ ਜਿਹੜੇ ਪਿੰਡ ਇਸ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕ ਸਵਾਸਥ ਕੇਂਦਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਇਥੋਂ ਦੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾ ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਐਸ ਐਮ ਓ ਮੈਡਮ ਬਲਜੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਕਿੰਨੇ ਕੁ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹਨ ਨੌਂ ਦੇ ਨੌਂ ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਜਿਹੜਾ ਸਮਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਹੋ ਚੁੱਕੈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸਟਾਫ ਦੀ ਜ਼ਰੀਏ ਇੱਥੇ ਕਮੀ ਹੈ

ਇੱਥੋਂ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਸਟਾਫ ਹੈ ਉਹ ਕਿੰਨੇ ਸਮੇਂ ਦਾ ਪਾਬੰਦ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਪੰਜਾਬ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਹਨ ਨੌਂ ਵਜੇ ਸਟਾਫ਼ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਘੜੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਭਾ ਨੂੰ ਦਾ ਟਾਈਮ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਮੈਡਮ ਜਿਹੜੇ ਇਸ ਪੀਏਸੀ ਦਾ ਅਗਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਮੈਡਮ ਦਲਜੀਤ ਕੌਰ ਹੀ ਏਥੇ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਹੁੰਚਣਾ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਲੈਵਲ ਤੇ ਇੱਕ ਇਹ ਵੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਖ਼ੁਦ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਮੈਡਮ ਹੀ ਇੱਥੇ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚੇ ਹਨ

ਤਾਂ ਸਟਾਫ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ ਜਾਂ ਸਟਾਫ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀਆਂ ਗਲੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਇਹ ਮੈਡਮ ਬਲਜੀਤ ਕੌਰ ਡਾ ਬਲਜੀਤ ਕੌਰ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਡੀਕਲ ਅਫ਼ਸਰ ਕੀਰਤਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਭਾ ਨੂੰ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਟੈਮ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਚੇਅਰ ਐ ਉਹ ਖਾਲੀ ਪਈ ਹੈ ਪੱਖਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਡੀਕ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕਦੋਂ ਅਫਸਰ ਸਹਿਬਾਨ ਆਉਣਗੇ ਤੇ ਇਸ ਕੁਰਸੀ ਉੱਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀਆ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨਗੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.