ਦੀਪ ਮਠਾਰੂ ਦੇ ਘਰ ਚ ਮਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸੁਸਾਈਡ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਆਈ ਸ਼ਾਹਮਣੇ

Uncategorized

ਤਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਸਟਾਰ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੀ ਬੇਵਫਾਈ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਜ਼ੇਰੇ ਇਲਾਜ ਹੈ ਦੀਪ ਮਠਾਰੂ ਪਰ ਹੁਣ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਹਿਮ ਮੋੜ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਇਹ ਮੁੜ ਇਸ ਕਰਕੇ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿੱਥੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਦੀਪ ਮਠਾਰੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਖ਼ੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ

ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਪ ਮਠਾਰੂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਸਲਫਾਸ ਦੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਖਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਇਸ ਦਰਮਿਆਨ ਉਸ ਦੀ ਮਾਤਾ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਵੀ ਰਹੀ ਸੀ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਰ ਭਰੇ ਸਭ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਦੀਪਕ ਮਠਾਰੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਦੀ ਬੇਵਫਾਈ ਤੋਂ ਉਸਦੇ ਦਿੱਤੇ ਧੋਖੇ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਖੌਫਨਾਕ ਕਦਮ ਚੁੱਕਿਆ ਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਜਦੋਂ ਉਹ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਜ਼ੇਰੇ ਇਲਾਜ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਸਦੀ ਮਾਤਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਦੀਪ ਚੋਂ ਐ ਏਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਲਫ਼ਾਸ ਦੀਆ ਗੋਲੀਆਂ ਨਿਗਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵੀ ਮੈਂ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥੋਂ ਉਹ ਗੋਲੀਆਂ ਫੜੀਆਂ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਮੈਂ ਅੰਦਰ ਚਲੀ ਗਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਦੁਬਾਰਾ ਉਹ ਗੋਲੀਆਂ ਖਾ ਲਈਆਂ ਤਾਂ ਹੁਣ ਜੋ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਉਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦੀ ਮਠਾਰੂ ਜੋ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫੋਨ ੳੁੱਤੇ ਵੀਡਿਓ ਬੁਲਾਰੇ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਉਹ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਉਸੀ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਈ ਡੀ ਚਲਦੀ ਹੈ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦੋ ਕੈਪਚਰ ਕਰ ਲਓ ਕਿ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਆਪਣੀ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਜੋ ਦੂਜਾ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਬਣਿਆ ਉਸ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਵੀ ਦੀਪ ਮਠਾਰੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.