ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਗੱਡੀ ਨੇ ਕੁਚਲਾਤਾਂ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ

Uncategorized

ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਜੰਮੂ ਨੈਸ਼ਨਲ ਹਾਈਵੇ ਤੇ ਅੱਜ ਇਕ ਦਰਦਨਾਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਸਵੇਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਇਹ ਘਟਨਾ ਹੋਈ ਹੈ ਦਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਇਕ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਗੱਡੀ ਨੇ ਐਕਟਿਵਾ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਸਕੱਤਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਜਣਿਆਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਮਾਰੇ ਗਏ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਪੰਜ ਮੈਂਬਰ ਸਵਾਰ ਸੀ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿੰਡ ਸ਼ੱਕਰਪੁਰ ਸਾਰੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ

ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਗੱਡੀ ਆ ਕੇ ਐਕਟਿਵਾ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਤੇਜ਼ ਮੀਂਹ ਪੈ ਰਿਹਾ ਅੱਜ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਹੀ ਸੜਕਾਂ ਗਿੱਲੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਸਿਤਾਰੇ ਗੱਡੀ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਐਕਟਿਵਾ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਗੱਡੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਿੰਨ ਜਣਿਆਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪੈਂਤੀ ਸਾਲਾ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਇਕ ਚਾਰ ਸਾਲਾ ਬੇਟੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋਈ ਹੈ

ਤੇ ਦੋ ਸਾਲਾ ਬੇਟੀ ਦੀ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਦੌਰਾਨ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਪਤਨੀ ਉਹ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਪੰਜ ਸਾਲਾ ਪੁੱਤਰ ਜੋ ਉਸਦੀ ਲੱਤ ਕੱਟ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉੱਥੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਹ ਦਰਦਨਾਕ ਮੰਜ਼ਰ ਆਪਣੀ ਅੱਖੀਂ ਦੇਖਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਥੇ ਰੋਡ ਤੇ ਹੀ ਇੱਕ ਢਾਬਾ ਸੀ ਜਿਥੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਢਾਬੇ ਉਤੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਇਆ ਗਿਆ

ਤੇ ਪੁਲਸ ਤੇ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਅੰਬੂਲੈਂਸ ਟੂਅਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਦੋਂ ਤਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨ ਤਿੰਨ ਜੋ ਗੁਜ਼ਰੇ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਜ਼ਖਮੀਆਂ ਚੋਂ ਪਤਨੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਕ ਪੰਜ ਸਾਲਾ ਬੇਟਾ ਜ਼ਖਮੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.