ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਭੱਜਣ ਲੱਗਿਆ ਸੀ ਨੌਜਵਾਨ

Uncategorized

ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਦੀ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹੱਥ ਇਕ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਲੱਗੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਤਿੰਨ ਅਜਿਹੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਹਥਿ ਆਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹੱਥ ਇਕ ਹੈਪੀ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਅਤੇ ਇਹ ਬੰ ਬ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਬਰੀਜ਼ਾ ਕਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਕੋਲੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਤਿੰਨ ਬੱਤੀ ਬੋਰ ਦੇ ਪਿਸ ਟਲ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਨੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਬਰਾਮਦ ਥਾਣਾ ਭਿੱਖੀਵਿੰਡ ਦੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਕੀਤੀ ਹੈ

ਤੇ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਪੁਲਸ ਨਾਕੇ ਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਪੁਲੀਸ ਤੇ ਵੱਲੋਂ ਨਾਕਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਕਾਬੰਦੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਰੇਜ਼ਾ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਭੱਜਣ ਲੱਗੇ ਇਥੋਂ ਤਕ ਕਿ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵਲੋਂ ਫਾਇਰਿੰਗ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਪੁਲਸ ਟੀਮ ਵੱਡੀ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਪੁਲੀਸ ਤੇ ਵੱਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲੋਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਚ ਹਥਿ ਆਰ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ

ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਪਿਸਟਨ ਗਿਆਰਾਂ ਰੂਹ ਇੱਕ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਐਲਟੀ ਵਿਸਫੋਟਕ ਪਦਾਰਥ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਥਾਣਾ ਭੀਖੀ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸੱਚੋ ਗਿਣੇ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕਰਕੇ ਦੋ ਦਿਨ ਦਾ ਰਿਮਾਂਡ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਰਿਮਾਂਡ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਹੋਰ ਵੀ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਕਿਹੜੇ ਵੱਡੇ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.