ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲੇ ਚ ਨਵਾਂ ਮੋੜ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੋ ਹ ਮ ਲਾ ਵਰਾਂ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਕਰ ਲਈ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹ ਮ ਲਾਵਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁਲਸ ਜ਼ਰੀਏ ਹਰਿਆਣਾ ਦਿੱਲੀ ਰਵਾਨਾ ਵੀ ਹੋ ਗਈ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲਸ ਹ ਮ ਲਾ ਵਰਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਇਸ ਦੇ ਅਨਿਲ ਦੁਆਰਕਾ ਅਤੇ ਸੱਜਣ ਦਾ ਨਾਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਤੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਅਨਿਲ ਬੁਬਾਰਕ ਮੁੱਖ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈ

ਉਸ ਚ ਸਾਰਾ ਕਾਂਡ ਚ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਯੂਥ ਨੇਤਾ ਨੇ ਇਸ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਰੀਬ ਡੇਢ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਇਸ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹੱਥ ਸੁਰਾਗ ਲੱਗਾ ਹ ਮ ਲਾਵਰਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਤੇ ਹ ਮ ਲਾਵਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁਲਸ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲਾ ਸੱਤ ਅਗਸਤ ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗੋ ਲੀਆਂ ਮਾ ਰ ਕੇ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਨੂੰ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਡੀਲਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਆਏ ਸਨ

ਅਤੇ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਹੋਣ ਲੱਗੇ ਸਨ ਉਸ ਵੇਲੇ ਕੁਝ ਹ ਮ ਲਾਵਰ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਗੋ ਲੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਕੀ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਨੂੰ ਪੁੰਨ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਉਥੇ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੈਦ ਹੋਈ ਸੀ ਤੇ ਪੁਲਸ ਕਾ ਤ ਲਾਂ ਨੂੰ ਫੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ

ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸਵਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਣੇ ਸਨ ਲਗਾਤਾਰ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਹ ਮ ਲਾਵਰ ਗ੍ਰਿਫ਼ ਤਾਰ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਹੋਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published.