ਆਪਣੀ ਹੀ ਸਾਲੀ ਨਾਲ ਜੀਜਾ ਲੜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲੜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਆਸਕੀ

Uncategorized

ਮਾਛੀਵਾੜਾ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਚਾਰ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਪਤਾ ਹੋਏ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਕ ਤ ਲ ਦੀ ਗੁੱਥੀ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਆਰੋਪੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਸਾਲੀ ਨਾਲ ਇਸ਼ਕ ਪ੍ਰਵਾਨ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੀ ਸਾਂਢੂ ਨੇ ਹੀ ਸਾਢੂ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ

ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸੀ ਲਾ ਸ਼ ਦੱਬ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਤੇ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਪੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸਮਰਾਲਾ ਦੇ ਡੀਐਸਪੀ ਹਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਰਨਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇੱਕੀ ਵਿੱਚ ਰਾਜੂ ਸਿੰਘ ਤੇ ਤਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਗੋਲਡੀ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਛਕੇ ਸਾਢੂ ਨੇ ਮਾਛੀਵਾੜਾ ਨੇੜਲੇ ਪਿੰਡ ਭੱਟੀਆਂ ਦੇ ਨਿਵਾਸੀ ਗੋਲਡੀ ਦਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਲਾਕ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਿਸ ਤੇ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ ਉਸ ਦੀ ਸਾਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਣੇ ਹੋਏ ਸੀ ਰਾਜੂ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਬੱਚਾ ਤੇਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ਭੱਜ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਪਸੀ ਸਮਝੌਤਾ ਮੁੜ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਕੋਲ ਮੁੜ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਤੇਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਜੀਜਾ ਹੈ ਉਸ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ

ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਲਿਜਾਉਣ ਦੀ ਆਪਣੀ ਸਾਢੂ ਦੇ ਘਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਤੇ ਜਦੋਂ ਉੱਥੇ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਵੇ ਵਿੱਚ ਲੜਾ ਈ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਹੀ ਰਾਜੂ ਲਾਪਤਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਲੋਂ ਗੁੰਮ ਸ਼ੁਦਗੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.