ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਪੰਜਾਬੀ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦਾ ਗੋ ਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ

Uncategorized

ਕੁਝ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਟਕਰਾਅ ਦੌਰਾਨ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਨੇਸ਼ਨਜ਼ ਗਿਰੋਹ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਅਮਨ ਮੱਝ ਦਾ ਗੋ ਲੀਆਂ ਮਾਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੈਨਕੂਵਰ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਟਲ ਦੀ ਅੰਡਰਗਰਾਊਂਡ ਪਾਰਕਿੰਗ ਵਿਚ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚੱਲੀਆਂ ਅਤੇ ਹਮਲਾਵਰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਹਾਲਾਂਕਿ ਵੈਨਕੂਵਰ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਫੇਅਰਮੌਂਟ ਬੇਘਰੇ ਮੋਟਲ ਵਿੱਚ ਮਾ ਰੇ ਗਏ ਸ਼ਖ਼ਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਜਨਤਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਪਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਵਿਚ ਸਾਫ ਤੌਰ ਤੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਮਰਨ ਵਾਲਾ ਪੈਂਤੀ ਸਾਲ ਦਾ ਅਮਨ ਮਝ ਸੀ

ਅਮਨ ਮੰਝ ਦੇ ਕ ਤ ਲ ਮਗਰੋਂ ਲੋਅਰਮੇਨਲੈਂਡ ਵਿਖੇ ਗੋਲੀ ਬਾਰੀ ਅਤੇ ਹੱ ਤਿਆ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਆੲੀ ਖਡ਼ੋਤ ਮੁੜ ਟੁੱਟ ਗਈ ਹੈ ਵੈਨਕੂਵਰ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਤਾਨੀਆ ਵਿਜ਼ਨ ਟੀਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰ੍ਹੇ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਕ ਤ ਲ ਦੀ ਤੇਰ੍ਹਵੀਂ ਵਾਰ ਦਾਤ ਹੈ ਉਧਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਅਮਨ ਮੱਝ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਵਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਉਪਰ ਇਕ ਦਰਜਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚਲਾਈਆਂ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਪਾਰਕਿੰਗ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘ ਰਹੇ ਕਿਸੇ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਅਮਰ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਦੇਖਣ ਮਗਰੋਂ ਪੈਰਾ ਮੈਡਿਕਸ ਨੂੰ ਸੱਦਿਆ ਪਰ ਮੁੜ ਉਸ ਨੇ ਅਮਨ ਮੰਚ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਕਰਾਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਇੱਥੇ ਦੱਸਣਾ ਬਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਮਨ ਦੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਦਾ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੈਕਸੀਕੋ ਵਿਖੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਅਮਰ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦਾ ਭਰਾ ਕਿਤੇ ਕਿਸੇ ਗਰੋਹ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.