ਮਾਪੇ ਕਹਿੰਦੇ ਫੀਸ ਥੋੜ੍ਹੀ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿਓ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਬੋਲਿਆ ਫ਼ੀਸ ਨਹੀਂ ਭਰ ਹੁੰਦੀ ਤਾਂ ਬੱਚੇ ਕਿਉ ਜੰਮਦੇ ਹੋ

Uncategorized

ਜੇ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਤਾਂ ਬੱਚੇ ਜੰਮਦੇ ਗੰਦੀ ਜੰਮਦੇ ਕਿਉਂ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀ ਗੰਦੀ ਸਟੇਟਮੇਂਟ ਜਿਹੜੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਉਹ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਅੰਬਰਸਰ ਦੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਗ਼ਰੀਬ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਉਥੇ ਦਾਖਲਾ ਦਿਵਾਉਂਦੇ ਨੇ ਜੇ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਬੱਚੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਕ ਟੈਕਸੀ ਡ੍ਰਾਈਵਰ ਦੇ ਬੱਚੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਪਤਨੀਆਂ ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਕੇ ਅਸੀ ਗ਼ਰੀਬ ਘਰੋਂ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਨੌਰਮਲ ਫੀਸ ਦੇਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹਾਂ

ਜਿਹੜੀ ਐਡਮਿਸ਼ਨ ਫ਼ੀਸਾਂ ਉਹ ਨਾਲ ਲਓ ਉਹ ਇਕੱਠੀ ਫੀਸ ਨਾ ਲਓ ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸ਼ਤਾਂ ਵਿਚ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਿਹੇ ਲਫਜ਼ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਇੱਥੋਂ ਤਕ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਇਹ ਕੋਈ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਲੰਘਣ ਨਹੀਂ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਇੱਥੇ ਮਾਪਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇੰਨਾ ਬੁਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਇਥੋਂ ਤਕ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਪੜ੍ਹਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੇਪਰ ਚ ਬੈਠਣ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਕਰਕੇ ਹੰਗਾਮਾ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਵਾਪਰਿਆ ਚਾਹ ਉਥੇ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਕੂਲ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਸੋਢੀ ਕੋਈ ਵੀ ਫੀਸ ਮਾਫ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਓ ਬਸ ਇੱਥੋਂ ਸਾਡੀ ਜਿਹਡ਼ੇ ਬੱਚਿਅਾਂ ਹੋ ਪਹਿਲੀ ਕਲਾਸ ਤੋਂ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹ ਰਹੇ ਹਨ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.