ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਮਾਮਲੇ ਚ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਵਕੀਲਾਂ ਨੇ ਚੱਕ ਲਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ

Uncategorized

ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਲਾਡੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਇਹ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੱਜ ਦੌੜ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ ਹੈ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਲਾਡੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਲਾਡੀ ਦੇਸ਼ ਪੰਜਾਬ ਵਾਲੀ ਵਕੀਲ ਸੁਨੀਲ ਮੱਲ੍ਹਣ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਸਲ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਖਫਾ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਉਹ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲਸ ਜੇਕਰ ਚੰਗੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ ਹੋਣੀ ਨਾ ਨਵੇਂ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਗਏ

ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਪੈਸੇ ਲਈ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਲੈਣ ਦੇਣ ਕਰਕੇ ਹੀ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਬਦਦੁਆਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਇੰਜ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਬਕ ਮਿਲ ਸਕੇ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਦੇ ਵਿਚ ਇਨਸਾਫ਼ ਲੈਣਾ ਇੰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਧਰਨਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਕਾਰਗਰ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਇਸ ਤੇ ਵੀ ਵਕੀਲ ਮੱਲਣ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਜਾਨਾਂ ਦੇਣੀਆਂ ਪੈਣਗੀਆਂ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਮੀਰਾਂ ਵਿਕ ਚੁੱਕੀਆਂ ਨੇ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਲਾਡੀ ਦੇ ਕੇਸ ਤੇ ਵੀ ਚੁਣਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਸਰਾ ਰਿਪੋਰਟ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਵਕੀਲ ਸਭ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਭੱਜ ਨੱਠ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਲਗਾਤਾਰ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਨੇ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਲਾਟੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਇਸ ਧਰਨਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦਿਆਂ ਮੀਂਹ ਦੇ ਮੌਸਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਧਰਨਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਤੇ ਚਾਚਾ ਜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਰੋਡ ਜਾਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਾ ਕੇ ਚਾਰ ਸੋ ਵੀਹ ਦਾ ਪਰਚਾ ਹੋ ਪਾਇਆ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.