ਹੁਣ ਦਸਵੀਂ ਪਾਸ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਰੱਖਿਆ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੇ ਏ ਐਸ ਸੀ ਸੈਂਟਰ ਲਈ ਸਿਵਲ ਮੋਟਰ ਡਰਾਇਵਰ ਕਲੀਨਰ ਕੁੱਕ ਐੱਮਟੀਐੱਸ ਸਮੇਤ ਹੋਰਨਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਭਰਤੀ ਕੱਢੀ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਅਠਾਈ ਅਗਸਤ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਸਤੰਬਰ ਵੀ ਸੌ ਇੱਕੀ ਦੇ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਸਮਾਚਾਰ ਪੱਤਰ ਵਿਚ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਯੋਗ ਤੇ ਚਾਹਵਾਨ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਸਮਾਚਾਰ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਦੀ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਇੱਕੀ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰੱਖਿਆ

ਮੰਤਰਾਲਾ ਭਰਤੀ ਵੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਲਈ ਆਫਲਾਈਨ ਮੋਡ ਚ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਇਸ ਭਾਰਤੀ ਜ਼ਰੀਏ ਕੁੱਲ ਚਾਰ ਸੌ ਪੋਸਟਾਂ ਭਰੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਤੁਸੀਂ ਸਕਰੀਨ ਤੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਉਹੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸੰਸਥਾ ਤੋਂ ਮੈਟ੍ਰਿਕ ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿਆਹ ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪਾਸ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇ ਪੋਸਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿੱਦਿਅਕ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਯੋਗਤਾ ਦੀ ਵਿਸਤਰਿਤ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਡਿਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਚੋਂ ਲਿੰਕ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿੱਥੋਂ ਤਕ ਉਮਰ ਹੱਦ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਤਾਂ ਸਿਵਲ ਮੋਟਰ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਅਠਾਰਾਂ ਤੋਂ ਸਤਾਈ ਸਾਲ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜਦਕਿ ਹੋਰ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਉਮਰ ਅਠਾਰਾਂ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.