ਏਐਸਆਈ ਨੇ ਦਲਿਤ ਆਗੂ ਦੇ ਮਾਰੇ ਚਪੇੜ

Uncategorized

ਜਿੱਥੇ ਚਾਲਕਾਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਹੋ ਗਈ ਇਹ ਝਗੜਾ ਥਾਣੇ ਪੁੱਜ ਗਿਆ ਤੇ ਇਸ ਝਗੜੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਜਿਹੜਾ ਸ਼ਖ਼ਸ ਥਾਣੇ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਚਪੇੜਾਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਘਿਰਾਓ ਕੀਤਾ ਅਖੀਰ ਏਐਸਆਈ ਨੂੰ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗ ਕੇ ਖਹਿੜਾ ਛੁਡਾਉਣਾ ਪਿਆ ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਮਜੀਠਾ ਰੋਡ ਥਾਣੇ ਲੈ ਗਏ ਜਿੱਥੇ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਦੋ ਆਟੋ ਚਾਲਕਾਂ ਦਾ ਝਗੜਾ ਹੋ ਗਿਆ ਝਗੜਾ ਥਾਣੇ ਪੁੱਜ ਗਿਆ ਫ਼ੈਸਲਾ ਚੋਣ ਦਿਲੀ ਵਾਲਮੀਕ ਸਮਾਜ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਧਾਨ ਥਾਣੇ ਪੁੱਜੇ  ਸੀ

ਭੀਮ ਸਿੰਘ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਪੇੜ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਮਗਰੋਂ ਵਾਲਮੀਕ ਸਮਾਜ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੰਦਰ ਗੁੱਸਾ ਫੁੱਟ ਪਿਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਇਸ ਮਗਰੋਂ ਇਹ ਸਤਾਈ ਵੀਂ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗੀ ਤੇ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਇਆ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਪੀੜਤ ਰਿਸ਼ੀ ਆਖਦਾ ਕਿ ਤੂੰ ਅੱਜ ਮਾਂ ਤੂੰ ਚਾਲਕਾਂ ਦੀ ਝਗੜੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਥਾਣੇ ਪੁੱਜੇ ਸਨ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਏ ਐੱਸ ਆਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀ ਉਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਪੇੜ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ

ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਥਾਣੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਧਰਨਾ ਦਿੱਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਗੁੱਸਾ ਵਧਦਾ ਦੇਖ ਏਐਸਆਈ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗ ਲਈ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸੰਘ ਦੇ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਿਮਰਨਜੀਤ ਬਾਲਮੀਕੀ ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਦਲਿਤ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦਾ ਬੰਦਾ ਪੁਲਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਕੋਲੋਂ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਸੋਸ਼ਣ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.