ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਹੜ੍ਹ ਦੇ ਘਬਰਾਏ ਖੱਟਰ ਨੇ ਕਰਤਾ ਨਵਾਂ ਐਲਾਨ ਵੱਡੇ ਆਰਡਰ ਦੀ ਕਾਪੀ ਲੀਕ

Uncategorized

ਕਿਸਾਨ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਇਸ ਨੇ ਕਰਨਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੱਕਾਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਲੜਦੇ ਨੇ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਕਰਨਾਲ ਤਕ ਅਸੀਂ ਕਿਸਾਨ ਸਿਰਫ਼ ਇਸ ਕਰਕੇ ਬੈਠੇ ਨੇ ਇਨਸਾਫ਼ ਮਿਲ ਸਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੇਹੜੇ ਹੱਕ ਨੇ ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਕਿਸਾਨ ਬੈਠੇ ਨੇ ਖੱਟਰ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਹੱਥਾਂ ਪੈਰਾਂ ਦੀ ਪਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਕਿਸਾਨ ਜਿਹੜੇ ਉੱਥੇ ਧਰਨਾ ਲਗਾ ਕੇ ਬੈਠੇ ਹੋਏ ਨੇ ਮਹਾ ਪੰਚਾਇਤ ਹੋਈ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਣਾ ਨਵੇਂ ਆਰਡਰ ਜਿਹੜਾ ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਆ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਨਵੇਂ ਆਰਡਰ ਭਾਸਕਰ ਦਿਤੇ ਨੇ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਹੁਕਮ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਅਾ ੳੁੱਤੇ ਸਰਕਾਰ ਟਵਿੱਟਰ ਫੇਸਬੁੱਕ ਚੀਜ਼ ਤੇ ਜੋ ਹੈ

ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਾਬੰਦੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਇਸ ਮਸਲੇ ਤੇ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਪਾਬੰਦੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ ਸਿਰਫ਼ ਉਹ ਹੀ ਇਸ ਮੈਸੇਜ ਹੋਣਗੇ ਜਿਹੜੇ ਬੈਂਕ ਵਿੱਚੋਂ ਮੈਸੇਜ ਆਉਣਗੇ ਜਾਂ ਰੀਚਾਰਜ ਵਾਲੇ ਮੈਸੇਜ ਆਉਣਗੇ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸ਼ੇਅਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ ਦੂਜੀ ਗੱਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਹੀ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਮਿਸ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਫੈਲਾਉਂਦਾ ਹੈ ਯਾਨੀ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਮੇਸਾ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਉਠਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਉੱਪਰ ਖੱਟੜ ਸਰਕਾਰ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੇਗੀ

ਹਾਲੀਆ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬੰਦ ਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਚੌਵੀ ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬੰਦ ਹੋਵੇਗਾ ਨਾਲ ਦੀ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੀ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਜੇਕਰ ਇਹ ਧਰਨਾ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ ਕੀ ਜਿਹੜਾ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਹੈ ਉਹ ਅੱਗੇ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਖੱਟਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਲਗਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਹੋਣਾ ਲਗਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.