ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਘਸੁੰਨ ਮੁੱਕੀ ਹੋਏ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ

Uncategorized

ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਬੈਂਕੁਇਟ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹਾਲੇ ਠੰਢਾ ਨਹੀਂ ਪਿਆ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਸੜਕ ਤੇ ਹੋਈ ਲੜਾਈ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਲ੍ਹਾਂ ਸਾਫ਼ ਸੁਣੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਨੇ ਪੀਲ ਰਿਜਨਲ ਪੁਲੀਸ ਮੁਤਾਬਕ ਏਅਰਪੋਰਟ ਰੋਡ ਅਤੇ ਬੋਵੇਅਰਡ ਡਰਾਈਵ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ ਦੌਰਾਨ ਸੈਂਤੀ ਸਾਲ ਦਾ ਇੱਕ ਸ਼ਖ਼ਸ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ ਕਿ ਇਹ ਉਸੇ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਹੈ

ਮੁਲਕ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਲੜਾਈ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿਸੀਸਾਗਾ ਦੇ ਵੈਸਟਵੁੱਡ ਮਾਲ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਵਿਚਾਲੇ ਡਾਂਗਾਂ ਸੋਟੇ ਚੱਲਣ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡਿਓ ਬੇਹੱਦ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਜਿਸ ਮਗਰੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਕਈ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਸਵਾਰਥ ਵੀ ਜਨਤਕ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਪੁਲੀਸ ਮੁਤਾਬਕ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗੱਡੀਆਂ ਆ ਕੇ ਰੁਕਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ੱਕੀ ਵੱਲੋਂ ਪੀਡ਼ਤ ਉਪਰ ਹਥਿ ਆਰ ਨਾਲ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਪੀੜਤ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨਕ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਕਿਸੇ ਕੋਲ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਜਾਂਚ ਕਰਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਨੌੰ ਸਿਫਰ ਪੰਜ ਚਾਰ ਪੰਜ ਤਿੱਨ ਦੋ ਇੱਕ ਦੋ ਇੱਕ ਐਕਸਟੈਂਸ਼ਨ ਦੋ ਇੱਕ ਤਿੱਨ ਤਿੱਨ ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.