ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਰਨਾਲ ਦਾ ਚੱਪਾ ਚੱਪਾ ਕਰਤਾ ਸੀਲ

Uncategorized

ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠ ਨੂੰ ਮਹਿਜ਼ ਅੱਧੇ ਪੌਣੇ ਘੰਟੇ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਾਕੀ ਅੱਧੇ ਪੌਣੇ ਘੰਟੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਚ ਕਿਸਾਨ ਕਰਨਾਲ ਦੀ ਅਨਾਜ ਮੰਡੀ ਚ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣਗੇ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਚੱਪਾ ਚੱਪਾ ਸੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕਰਨਾਲ ਤੋਂ ਦਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਜਥੇ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਪੈਰਾ ਮਿਲਟਰੀ ਫੋਰਸ ਜਿਹੜਾ ਚੱਪੇ ਚੱਪੇ ਤੇ ਤਣਾਅ ਤੇ ਚੱਪੇ ਚੱਪੇ ਨੂੰ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਸੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਬੈਰੀਗੇਟ ਬੀ ਪ੍ਰੋਪਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕਰਨਾਲ ਤੇ ਦਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਚੱਪਾ ਚੱਪਾ ਜਾਮ ਕੀਤਾ ਹੋਏ ਚੱਪਾ ਚੱਪਾ ਸੀਲ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ

ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠ ਅੱਧੇ ਪੌਣੇ ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨ ਅਨਾਜ ਮੰਡੀ ਚ ਜੁਟਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਤਨ ਚੜੂਨੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਹ ਉਹੀ ਕੋਲੋਂ ਸੁਣਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਕੁਝ ਕਹਿੰਦੇ ਪਰ ਗੁਰਨਾਮ ਚੜੂਨੀ ਨੇ ਵੀ ਕਹਿ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਬਰ ਮਿਲੀ ਹੈ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਜਿਹੜੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਬੈਰੀਕੇਡ ਹਟਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਾਕੀ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੁੜ ਦੰਗ ਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

ਤਾਂ ਜੋ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕੇ ਇਸ ਦੇ ਲੇਖਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਕਮਰ ਕਸੀ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪਹਿਲੇ ਵਰਗੇ ਹਾਲਾਤ ਨਾ ਹੋ ਜਾਣ ਜਗ੍ਹਾ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਤੇ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਤਿਆਰੀਆਂ ਮੁਕੰਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗੁਰਨਾਮ ਚੜੂਨੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੁੜ ਦੰਗ ਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.